JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA FAMASI

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Dodoma: Septemba 11, 2023

Msaijili wa Baraza la Famasi Tanzania (PCT) anapenda kuwataarifu waombaji wa kazi nafasi
za kada ya Mfamasia Il na Mteknolojia Dawa Il waliofanya usaili tarehe 14/08/2023 na
15/08/2023 katika Ukumbi wa Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) College of Informatics
and Virtual Education (CIVE) kuwa matokeo ya waombaji waliofaulu usaili ni kama
yalivyoorodheshwa katika jedwali hapa chini:-

Na | Majina ya walioitwa kazini Na Majina ya walioitwa kazini
Kada ya Mfamasia Kada ya Mteknolojia Dawa

1. | Elizabeth Mathew 1. | Said Nassor Ally

2. | Neema H. Omindo 2. Mwanahamis J. Dawson

3. | Joseph Ernest Hamdani & Emmanuel J. Jacob

4. | Zarhia Hussein Mngwaya 4. Neema Leonard Tippe

5. | Deus M. Miweve 5. Ebelhard Mukiza

6. | Cosmas W. Kayombo 6. William Raymond Massawe

7. | Benjamin Erasto | 7. Benson A. Rwelamila

8. | Alicia W. Kahumuza 8. Janeth Robert Ntandu

9. | Gasto l. Mtei

10. | Dawson Balyebonera

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kufika Ofisi za Baraza, Makao Makuu — Dodoma,
Barabara ya Jakaya Kikwete, Jengo la Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya (NHIF),
Ghorofa ya Kwanza kwa ajili ya ukamilishwaji wa ajira zao na kupangiwa vituo vya kazi kwa
utaratibu ufuata:-

a) Wafamasia Il - Tarehe 18 Septemba, 2023 Saa Moja na Nusu (01:30) Asububhi.
b) Wateknolojia Dawa Il — Tarehe 20 Septemba, 2023 Saa Moja na Nusu Asubuhi.

Aidha, mnaelekezwa kufika na VYETI HALISI ikiwa ni pamoja na Cheti cha Kuzaliwa, Kidato
cha Nne, Kidato cha Sita, Stashahada, Shahada na picha ya pasipoti (passport photos)
nakala (04).

Imetolewa na:-

MSAJILI
BARAZA LA FAMASI TANZANIA



